Top 30

Walichokisema Harmonize na Laizer kuhusu kuuiba wimbo wa 'Show Me'


Harmonize amefunguka baada ya kudaiwa kuuiba wimbo wa 'Show Me' ambao amemshirikisha na Rich Mavoko kutoka kwa msanii KCV.Alipotafutwa Harmo kwa kuchati naye kupitia Whatsapp kwa ajili ya kuzungumzia hizo tuhuma zinazowakabili. Hiki ndicho alichokisema mu

Beef ya Nay wa Mitego na Yusuph Mlela yafika pabaya


Baada ya muigizaji wa filamu, Yusuph Mlela kuomba pambano la ngumi na rapa Nay wa Mitego, rapa huyo amemjibu muigizaji huyo kwa maneno ya kejeli.Wawili hao waliingia kwenye bifu hilo baada ya Nay wa Mitego, kuwaita wasanii wa filamu 'mataahira' kisa kuand

Yusuph Mlela aomba pambano la ngumi na Nay wa Mitego


Msanii wa filamu nchini Yusuph Mlela aamemshutumu rapa Nay Wa Mitego kwa kile anachodai kuwa msanii huyo anapotosha jamii juu ya maandamano waliofanya baadhi ya wasanii wa filamu nchini. Baada ya wasanii hao kuandamana wakipinga uingizwaji wa filamu za n

Mahakama Yatoa Amri Agness Masogange Akamatwe


Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu imetoa hati ya kumkamata msanii, Agnes Gerald maarufu kama Masogange kwa kushindwa kuhudhuria kwenye kesi ya kutumia dawa za kulevya inayomkabili. Hati hiyo ilitolewa jana mbele ya Hakimu Mkazi mkuu, Wilbroad Mashauri, wa

''Mimi ni strong women'' : Harmorapa.


Rapa Harmorapa anaendelea kutawala mitandao ya kijamii kila kukicha kutokana na vituko vyake. Jumatano hii amewaacha mdomo wazi baadhi ya mashabiki wake baada ya kutoa jibu tofauti kuhusu jinsia yake. Akichat na mashabiki katika mtandao wa facebook wa EA

Hii ndio siku ambayo Diamond ametangaza kuachia perfume yake mpya.


Diamond ametangaza siku ambayo ataachia manukato yake ya mapya yajulikanayo kama Chibu Perfume.Hatua hiyo imekua ikisubiriwa kwa hamu na mashabiki wake wengi tangu alipoweka hadharani ujio wa biashara hiyo mwezi Novemba mwaka jana. Kupitia mtandao wa Ist

Huu ndio ujumbe wa Diamond kwa Raymond na Mchumba wake


Diamond aibariki familia mpya ya msanii wa WCB,Rayvanny ambaye amepata mtoto wake wa kwanza wiki hii.Ni furaha kuitwa baba au mama hasa katika kipindi ambacho ulichokuwa ukikisubiria kwa hamu. Wawili hao wamefanikiwa kupaa mtoto wa kiume ambaye wamempatia

Harmorapa achafua hali ya hewa, 'Master J mbona simjui'


Ni kweli nilichokisikia au ninaota? Eti Harmorapa hamfahamu Master J?.Rapper huyo ameonekana kuwashangaza mashabiki Jumatano hii wakati alipokuwa katika kipindi cha Kikaangoni cha EATV kuwa hamfahamu mtayarishaji huyo mkongwe wa muziki nchini. ''Master J

Msanii Shamsa Ford apasuka kwenye ugomvi


Msanii wa filamu Shamsa Ford amepokea kichapo Jumanne hii katika harakati za kuamlia ugomvi wa watu ambao walikuwa wanapigana.Malkia huyo wa filamu amekutwa na mkasa huo ikiwa ni mwezi mmoja toka aibiwe akaunti yake na Instagram yenye follows 2. Muigizaj

Kazi aliyonipa Diamond nimeifanya – Q Chief


Msanii mkongwe wa muziki, Q Chief amesema amekamilisha ujio wa wimbo wake mpya wenye mahadhi ya Zouk.Muimbaji huyo amedai alishauriwa na Diamond Platnumz kufanya muziki wa Zouk kwa kuwa ni muziki ambao alikuwa anaufanya katika kipindi cha nyuma na kumpati

Rayvanny na mpenzi wake Fahyma wapata mtoto


Habari njema kutoka kwa hitmaker wa Kwetu, Raymond. Staa huyo na mpenzi wake, Fahyma wamebahatika kupata mtoto.Taarifa za kupata mtoto zimetolewa na Rayvanny kupitia Instagram.

Jux apata kigugumizi kuzungumzia kinachoendelea kati yake na Vanessa


Baada ya tetesi kuzagaa katika mitandao ya kijamii kuwa Jux ameachana na mpenzi wake Vanessa Mdee, Jux ameshindwa kufunguka hukusu sakata hilo.Muimbaji huyo amedai yupo kwenye mahusiano huku akishindwa kueleza anaendelea kutoka na Vanessa au amepata mremb

Jay Moe aeleza kwanini hakukata tamaa licha ya kuwa msanii mwenye gundu kwa muda mrefu


Rapper Jay Moe Moe amesema yeye ni mmoja kati ya wasanii ambao wamekuwa wakisemwa wana gundu na hawana bahati.Lakini hilo halikumkatisha tamaa na kuzidi kusonga mbele katika fani yake ya kurap ambayo sasa anayaona mafanikio yake baada ya miaka 17 kwenye g

Navy Kenzo walivyokusanya umati show yao ya Tel Aviv, Israel,


Kundi la muziki la Navy Kenzo jana wameanza tour yao iliyopewa jina la Aim World Tour katika nchi tofauti duniani. Hiyo jana walifanikiwa kufanya show yao ya kwanza pale mjini Tel Aviv nchini Israel. Akizungumza na kipindi cha Extra Fleva KInachoendeshwa

Rais Magufuli ampigia simu Mwana FA, amuambia anaupenda wimbo wake 'Dume Suruali'.


Rais Dkt John Magufuli ni shabiki wa muziki wa Mwana FA. Na ndio maana ameamua kunyanyua waya na kumpigia simu rapper huyo kumwambia kuwa ni msikilizaji mzuri wa ngoma zake.Cha kuvutia zaidi, Rais amemweleza FA kuwa wimbo anaoupenda ni Dume Suruali alioms

Kauli ya Ney wa Mitego baada ya kuhisi msanii mwenzao anawachezea bongo movie


Nani kamtibua tena Nay wa Mitego? Kupitia mtandao wa Instagram rapper huyo ameandika ujumbe ambao umeonekana kuibua maswali mengi kwa mashabiki.Kupitia mtandao huo Nay ameandika maneno mazito ambayo inaonekana amekerwa na kitendo kinachoonekana kufanywa n

Uko hapa : Home -> habari za mastaa
Loading...
Bookmark and Share
deSiGned by sundo